राजा सम्राट अशोक, राष्ट्रपिता महात्मा जोतिबा फुले,व डॉ बाबासाहेब आंबेडकर संयुक्त जयंतीची कार्याकारणी जाहीर!

माहूर:- राजा सम्राट अशोक, राष्ट्रपिता महात्मा जोतिबा फुले,व डॉ बाबासाहेब आंबेडकर संयुक्त जयंतीची कार्याकारणी जाहीर झाली असून १४ एप्रिल रोजी समितीच्या पुढाकाराने अन्नदान कार्यक्रम होणार आहे.
सम्राट अशोक यांच्या 2326व्या राष्ट्रपिता महात्मा फुले यांच्या 195 व विश्वरत्न डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या 131 व्या संयुक्त जयंती निमित्य 14 एप्रील रोजी प्रथमच मोठ्या ऊत्साहात वार्ड क्रमाक 17 मधून भव्य आशी मिरवनुक निघनार आहे.ज्या महापुरुषानी समतेचा संदेश दिला आशा महामानवांच्या जयंत्या ह्या पुर्ण भारतातुन निघतात .वार्डामध्ये जयंतीला भोजनदान व विविध कार्यक्रमाचे आयोजन समिती तर्फे घेण्यात येणार आहे .
प्रत्येक वार्डातून,गल्लीतुन महापुरुषाच्या जयंत्या निघाल्या पाहीजेत असे मत कार्यक्रमाचे संयोजक सिध्दार्थ तामगाडगे यानी व्यक्त केले.
या संयुक्त ऊत्सव समितीच्या अध्यक्षपदी-अदित्य खंदारे यांची तर सचिवपदी दत्ता कांबळे यांची निवड करण्यात आली आहे.तर ऊपाध्यक्ष राहूल गायकवाड, सहसचीव-चंद्रकांत पाटील, कोषाध्यक्ष-प्रविन कांबळे,सहकोषाध्यक्ष प्रदिप बनसोडे-योगेश शेलूकार, संघटक-संघपाल भगत, निमंत्रकपदी- प्रतिक कांबळे यांची तर कार्यक्रमाचे स्वागताध्यक्ष-शंकर कांबळे -यांची  सर्वानुमते निवड करण्यात आली व त्याना पुढील वाटचालीस वार्डामधील ऊपासक, ऊपासिका तर्फे सदिच्छा देण्यात आल्या-या कार्यक्रमाला तालूक्यातील सर्व प्रशासकीय आधिकारी व जेष्ठ नागरीकाना निमत्रीत करण्यात येनार आहे.